Chng tr?nh ?i h?i c?u h?nh d?n s? d?ng c?ng v?i t?ng l?a k?t n?i Internet

D?ch tiu ? D?ch tiu ?
ID c?a bi: 307554 - Xem s?n ph?m m bi ny p d?ng vo.
Bung t?t c? | Thu g?n t?t c?

? Trang ny

TM T?T

Bi ny li?t k m?t s? chng tr?nh yu c?u b?n ph?i t? m? c?ng ? cho cc chng tr?nh c th? lm vi?c m?t cch chnh xc. ? ho?t ?ng ?c, m?t s? chng tr?nh c?n c c? th? c?ng m? ? lu l?ng truy c?p c th? i qua t?ng l?a k?t n?i Internet.

Chng tr?nh yu c?u b?ng tay m? c?ng lm vi?c chnh xc

Thu g?n b?ng nyBung r?ng b?ng ny
Chng tr?nhC?ng TCPUDP ports
AOL Instant Messenger443,563
B?u tr?i ? th?m28805,28801,3040, 1121
Phong Nha 319001900,2092
Diablo II40006112
Need for Speed94426112
Napster66996699
NetMeeting1731,1720,1503,522,389
Rainbow Six2346,2347,2348

THNG TIN THM

? bi?t thm chi ti?t, nh?p vo s? bi vi?t sau ? xem cc bi vi?t trong c s? ki?n th?c Microsoft:
308127Lm th? no ? t? m? c?ng t?ng l?a k?t n?i Internet trong Windows XP
283673 Lm th? no ? b?t ho?c t?t t?ng l?a trong Windows XP
? bi?t thm chi ti?t v? cc chng tr?nh khc, xem cc thng tin lin quan ?n sau.

V?i Internet chia s? k?t n?i ?c kch ho?t

227148 Khng th? k?t n?i l?i tin nh?n b?ng cch s? d?ng MIRC v ICS trong Windows Millennium Edition v Windows 98
Cac san phm cua bn th ba ma bai vit nay thao lun do cac cng ty c lp vi Microsoft san xut. Microsoft a ra khng c b?o hnh, ng? ? hay cch khc, lin quan ?n hi?u su?t ho?c ? tin c?y c?a cc s?n ph?m ny.

Thu?c tnh

ID c?a bi: 307554 - L?n xem xt sau cng: 27 Thang Chin 2011 - Xem xt l?i: 3.0
p d?ng
  • Microsoft Windows XP Professional
  • Microsoft Windows XP Home Edition
T? kha:
kbfirewall kbinfo kbnetwork kbmt KB307554 KbMtvi
My d?ch
QUAN TRONG: Bi vi?t ny ?c d?ch b?ng ph?n m?m d?ch my c?a Microsoft ch? khng ph?i do con ng?i d?ch. Microsoft cung c?p cc bi vi?t do con ng?i d?ch v c? cc bi vi?t do my d?ch ? b?n c th? truy c?p vo t?t c? cc bi vi?t trong C s? Ki?n th?c c?a chng ti b?ng ngn ng? c?a b?n. Tuy nhin, bi vi?t do my d?ch khng ph?i lc no c?ng hon h?o. Lo?i bi vi?t ny c th? ch?a cc sai st v? t? v?ng, c php ho?c ng? php, gi?ng nh m?t ng?i n?c ngoi c th? m?c sai st khi ni ngn ng? c?a b?n. Microsoft khng ch?u trch nhi?m v? b?t k? s? thi?u chnh xc, sai st ho?c thi?t h?i no do vi?c d?ch sai n?i dung ho?c do ho?t ?ng s? d?ng c?a khch hng gy ra. Microsoft c?ng th?ng xuyn c?p nh?t ph?n m?m d?ch my ny.
Nh?p chu?t vo y ? xem b?n ti?ng Anh c?a bi vi?t ny:307554

Cung cp Phan hi

 

Contact us for more help

Contact us for more help
Connect with Answer Desk for expert help.
Get more support from smallbusiness.support.microsoft.com